Tri ân thầy cô 20-11
Ngày 15 tháng 11 năm 2017, Khoa KT Điện tổ chức chương trình giao lưu "TRI ÂN THẦY CÔ 20-11". Với sự góp mặt đông đủ của các bạn sinh viên Khoa KT Điện - Ô tô cùng với đó là những tiết mục văn nghệ hấp dẫn hoành tráng, những lời phát biểu chân tình của sinh viên tri ân thầy cô giáo Khoa KT Điện - Ô tô.
![](/Portals/73/BaiViet/9.jpg)
Các bạn sinh viên đang háo hức chờ chương trình giao lưu tri ân Thầy Cô.
![](/Portals/73/BaiViet/8.jpg)
Phát biểu của tân sinh viên Lê Thị Hồng Nhung lớp AE17A1.
![](/Portals/73/BaiViet/7.jpg)
Đại diện sinh viên tặng hoa Lãnh đạo Khoa.
![](/Portals/73/BaiViet/10.jpg)
Sinh viên Nguyễn Hồng Trung hát tặng quý Thầy Cô nhân ngày 20-11